LM3940IS-3.3/NOPB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
LM3940IS-3.3/NOPB-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LM3940IS-3.3/NOPB
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 3.3V 1A TO263
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 1A TO-263 (DDPAK-3)
โมเดล EDA/CAD
LM3940IS-3.3/NOPB รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.2V @ 100mA
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-263-4, D2PAK (3 ตัวนำ + แท็บ), TO-263AA
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-263 (DDPAK-3)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
7.5V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V