LM3940ISX-3.3/NOPB หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Microchip Technology
มีอยู่ในสต็อค: 50
เอกสารข้อมูล
Similar
Microchip Technology
มีอยู่ในสต็อค: 3,381
เอกสารข้อมูล
มีอยู่ในสต็อค: 14
มีอยู่ในสต็อค: 1,978
onsemi
MaxLinear, Inc.
MaxLinear, Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 147
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 1A TO-263 (DDPAK-3)
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
What is a Voltage Regulator Another Teaching Moment | Digi-Key Electronics
LM3940ISX-3.3/NOPB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
LM3940ISX-3.3/NOPBTR-ND - เทปและม้วน (TR)
LM3940ISX-3.3/NOPBCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
LM3940ISX-3.3/NOPBDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LM3940ISX-3.3/NOPB
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 3.3V 1A TO263
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
LM3940ISX-3.3/NOPB รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.2V @ 100mA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-263-4, D2PAK (3 ตัวนำ + แท็บ), TO-263AA
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-263 (DDPAK-3)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
7.5V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V