LM4040A10IDBZR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-20855-2-ND - เทปและม้วน (TR)
296-20855-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-20855-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LM4040A10IDBZR
คำอธิบาย
IC VREF SHUNT 0.1% SOT23-3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สับเปลี่ยน ic อ้างอิงแรงดันไฟฟ้า ±0.1% SOT-23-3
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
LM4040A10IDBZR รุ่น
หมวดหมู่
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
100ppm/°C
ผู้ผลิต
Texas Instruments
สัญญาณรบกวน - 10Hz ถึง 10kHz
180µVrms
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กระแสไฟฟ้า - แคโทด
125 µA
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ประเภทอ้างอิง
สับเปลี่ยน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภทเอาต์พุต
คงที่
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-236-3, SC-59, SOT-23-3
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
10V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-23-3
กระแสไฟ - เอาต์พุต
15 mA
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±0.1%