LM46000PWPEVM
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-44308-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LM46000PWPEVM
คำอธิบาย
EVAL BOARD FOR LM46000
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
LM46000 SIMPLE SWITCHER® DC/DC, สเต็ปดาวน์ 1 เอาต์พุตแบบไม่แยก บอร์ดทดสอบเอาท์พุต
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต
500mA
ผู้ผลิต
Texas Instruments
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
3.5V ~ 60V
ชุด
โทโพโลยีของเรกกูเลเตอร์
บัค
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
ความถี่ - สวิตช์ชิ่ง
500kHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
สิ่งที่บรรจุอยู่
บอร์ด
วัตถุประสงค์หลัก
DC/DC, สเต็ปดาวน์
IC / ชิ้นส่วนที่ใช้
LM46000
เอาต์พุตและประเภท
1 เอาต์พุตแบบไม่แยก
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
3.3V