LM46000PWPT | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | IC REG BUCK ADJ 500MA 16HTSSOP |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 6 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | บัค ไอซีเร็กกูเลเตอร์สวิตชิ่ง บวก ปรับได้ 1V 1 เอาต์พุต 500mA 16-PowerTSSOP (0.173", ความกว้าง 4.40mm) |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | LM46000PWPT รุ่น |
หมวดหมู่ | แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด) 60V |
Mfr | แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่) |
ชุด | แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (สูงสุด) 28V |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | กระแสไฟ - เอาต์พุต |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ความถี่ - สวิตช์ชิ่ง 200kHz ~ 2.2MHz |
ฟังก์ชั่น สเต็ปดาวน์ | วงจรเรียงกระแสแบบซิงโครนัส ใช่ |
การตั้งค่าเอาต์พุต บวก | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 125°C (TJ) |
โทโพโลยี | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
ประเภทเอาต์พุต | บรรจุภัณฑ์ / เคส |
จำนวนของเอาต์พุต 1 | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ 16-HTSSOP |
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด) 3.5V | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |