LM73606RNPR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-48926-2-ND - เทปและม้วน (TR)
296-48926-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-48926-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LM73606RNPR
คำอธิบาย
IC REG BUCK ADJ 6A 30WQFN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
บัค ไอซีเร็กกูเลเตอร์สวิตชิ่ง บวก ปรับได้ 1V 1 เอาต์พุต 6A 30-WFQFN แผ่นสัมผัส
โมเดล EDA/CAD
LM73606RNPR รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (สูงสุด)
34.2V
ทำงาน
ความถี่ - สวิตช์ชิ่ง
350kHz ~ 2.2MHz
ฟังก์ชั่น
สเต็ปดาวน์
วงจรเรียงกระแสแบบซิงโครนัส
ใช่
การตั้งค่าเอาต์พุต
บวก
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
โทโพโลยี
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว, เปียกที่ขอบด้านข้างได้
ประเภทเอาต์พุต
บรรจุภัณฑ์ / เคส
จำนวนของเอาต์พุต
1
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
30-WQFN (6x4)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
3.5V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
36V