LM76002RNPR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-LM76002RNPRTR-ND - เทปและม้วน (TR)
296-LM76002RNPRCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-LM76002RNPRDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LM76002RNPR
คำอธิบาย
IC REG BUCK ADJ 2.5A 30WQFN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
บัค ไอซีเร็กกูเลเตอร์สวิตชิ่ง บวก ปรับได้ 1V 1 เอาต์พุต 2.5A 30-WFQFN แผ่นสัมผัส
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
LM76002RNPR รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (สูงสุด)
57V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กระแสไฟ - เอาต์พุต
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความถี่ - สวิตช์ชิ่ง
300kHz ~ 2.2MHz
ฟังก์ชั่น
สเต็ปดาวน์
วงจรเรียงกระแสแบบซิงโครนัส
ใช่
การตั้งค่าเอาต์พุต
บวก
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
โทโพโลยี
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว, เปียกที่ขอบด้านข้างได้
ประเภทเอาต์พุต
บรรจุภัณฑ์ / เคส
จำนวนของเอาต์พุต
1
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
30-WQFN (6x4)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
3.5V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
60V