LMV321M7/NOPB | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | IC OPAMP GP 1 CIRCUIT SC70-5 |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 6 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | มาตรฐาน (ใช้งานทั่วไป) เครื่องขยาย 1 วงจร ระหว่างราง SC-70-5 |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | LMV321M7/NOPB รุ่น |
หมวดหมู่ | แรงดันไฟฟ้า - อินพุตออฟเซ็ต 1.7 mV |
Mfr | กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย 130µA |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | กระแสไฟ - เอาต์พุต/ช่อง 160 mA |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | แรงดันไฟฟ้า - ช่วง (ต่ำสุด) 2.7 V |
ประเภทเครื่องขยาย | แรงดันไฟฟ้า - ช่วง (สูงสุด) 5.5 V |
จำนวนของวงจร 1 | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 85°C |
ประเภทเอาต์พุต ระหว่างราง | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
สลูว์เรท 1V/µs | บรรจุภัณฑ์ / เคส 5-TSSOP, SC-70-5, SOT-353 |
ผลของอัตราการขยายแบนด์วิธ 1 MHz | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ SC-70-5 |