LMV321M7/NOPB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
LMV321M7/NOPBTR-ND - เทปและม้วน (TR)
LMV321M7/NOPBCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
LMV321M7/NOPBDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LMV321M7/NOPB
คำอธิบาย
IC OPAMP GP 1 CIRCUIT SC70-5
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
มาตรฐาน (ใช้งานทั่วไป) เครื่องขยาย 1 วงจร ระหว่างราง SC-70-5
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
LMV321M7/NOPB รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - อินพุตออฟเซ็ต
1.7 mV
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย
130µA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กระแสไฟ - เอาต์พุต/ช่อง
160 mA
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - ช่วง (ต่ำสุด)
2.7 V
ประเภทเครื่องขยาย
แรงดันไฟฟ้า - ช่วง (สูงสุด)
5.5 V
จำนวนของวงจร
1
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ประเภทเอาต์พุต
ระหว่างราง
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
สลูว์เรท
1V/µs
บรรจุภัณฑ์ / เคส
5-TSSOP, SC-70-5, SOT-353
ผลของอัตราการขยายแบนด์วิธ
1 MHz