LP3852EMP-3.3/NOPB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
LP3852EMP-3.3/NOPBTR-ND - เทปและม้วน (TR)
LP3852EMP-3.3/NOPBCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
LP3852EMP-3.3/NOPBDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LP3852EMP-3.3/NOPB
คำอธิบาย
IC REG LIN 3.3V 1.5A SOT-223-5
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 1.5A SOT-223-5
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
LP3852EMP-3.3/NOPB รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
3 mA
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
10 mA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
PSRR
73dB ~ 57dB (120Hz)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน
การตั้งค่าเอาต์พุต
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน, ลัดวงจร
ประเภทเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
จำนวนของเรกกูเลเตอร์
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
7V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-261-5, TO-261AB
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-223-5
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.44V @ 1.5A