LP38692MPX-1.8/NOPB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-LP38692MPX-1.8/NOPBTR-ND - เทปและม้วน (TR)
296-LP38692MPX-1.8/NOPBCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-LP38692MPX-1.8/NOPBDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LP38692MPX-1.8/NOPB
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 1.8V 1A SOT-223-5
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 1A SOT-223-5
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
LP38692MPX-1.8/NOPB รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
55 µA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
100 µA
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
PSRR
55dB (120Hz)
การตั้งค่าเอาต์พุต
คุณสมบัติการป้องกัน
อุณหภูมิสูงเกิน
ประเภทเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
จำนวนของเรกกูเลเตอร์
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
10V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-261-5, TO-261AB
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
1.8V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-223-5
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
1.6V @ 1A