LP38842S-1.5/NOPB มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
Texas Instruments
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
Texas Instruments
มีอยู่ในสต็อค: 68
เอกสารข้อมูล
มีอยู่ในสต็อค: 500
มีอยู่ในสต็อค: 180
Rochester Electronics, LLC
มีอยู่ในสต็อค: 500
Rochester Electronics, LLC
มีอยู่ในสต็อค: 4,000
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 1.5A TO-263 (DDPAK-5)
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
What is a Voltage Regulator Another Teaching Moment | Digi-Key Electronics
LP38842S-1.5/NOPB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
LP38842S-1.5/NOPB-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LP38842S-1.5/NOPB
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 1.5V 1.5A TO263
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
LP38842S-1.5/NOPB รุ่น
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
40 mA
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
PSRR
80dB ~ 65dB (120Hz ~ 1kHz)
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน, ล็อคห้ามใช้งานเนื่องจากไฟตก (UVLO)
ประเภทเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
5.5V
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
1.5V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-263 (DDPAK-5)
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.315V @ 1.5A