LP3991TLX-1.5/NOPB | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | IC REG LINEAR 1.5V 300MA 4-DSBGA |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 6 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 300mA 4-DSBGA (1x1) |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | LP3991TLX-1.5/NOPB รุ่น |
หมวดหมู่ | กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq) 100 µA |
Mfr | กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด) 225 µA |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | PSRR 65dB (1kHz) |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | คุณสมบัติการควบคุม เปิดใช้งาน |
การตั้งค่าเอาต์พุต | คุณสมบัติการป้องกัน อุณหภูมิสูงเกิน, ลัดวงจร |
ประเภทเอาต์พุต | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 85°C |
จำนวนของเรกกูเลเตอร์ 1 | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด) 4V | บรรจุภัณฑ์ / เคส 4-WFBGA, DSBGA |
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่) 1.5V | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ 4-DSBGA (1x1) |
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด) 0.16V @ 300mA | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |