LP5912-1.5DRVT | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | IC REG LINEAR 1.5V 500MA 6-WSON |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 500mA 6-WSON (2x2) |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | LP5912-1.5DRVT รุ่น |
หมวดหมู่ | กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq) 55 µA |
Mfr | กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด) 600 µA |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | PSRR 80dB ~ 40dB (100Hz ~ 100kHz) |
สถานะผลิตภัณฑ์ เลิกผลิต | คุณสมบัติการควบคุม เปิดใช้งาน, สัญญาณแสดงว่ามีไฟเลี้ยง, ซอฟสตาร์ท |
การตั้งค่าเอาต์พุต | คุณสมบัติการป้องกัน อุณหภูมิสูงเกิน, ขั้วย้อนกลับ, ลัดวงจร |
ประเภทเอาต์พุต | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 125°C (TJ) |
จำนวนของเรกกูเลเตอร์ 1 | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด) 6.5V | บรรจุภัณฑ์ / เคส 6-WDFN แผ่นสัมผัส |
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่) 1.5V | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ 6-WSON (2x2) |