LP5912DRV33EVM
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-44585-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LP5912DRV33EVM
คำอธิบาย
EVAL BOARD FOR LP5912
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
LP5912 1 - เดี่ยว จำนวนช่องต่อ ic บวกคงที่ บอร์ดทดสอบตัวรักษาระดับแรงดันเชิงเส้น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต
500mA
ผู้ผลิต
Texas Instruments
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
1.6V ~ 6.5V
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประเภทเรกกูเลเตอร์
บวกคงที่
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
สิ่งที่บรรจุอยู่
บอร์ด
จำนวนช่องต่อ IC
1 - เดี่ยว
IC / ชิ้นส่วนที่ใช้
LP5912
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
3.3V