LP5912Q0.9DRVRQ1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-LP5912Q0.9DRVRQ1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
296-LP5912Q0.9DRVRQ1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-LP5912Q0.9DRVRQ1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LP5912Q0.9DRVRQ1
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 0.9V 500MA 6-WSON
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 500mA 6-WSON (2x2)
โมเดล EDA/CAD
LP5912Q0.9DRVRQ1 รุ่น
PSRR
65dB ~ 40dB (100Hz ~ 100kHz)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
ประเภทเอาต์พุต
เกรด
รถยนต์
จำนวนของเรกกูเลเตอร์
1
คุณสมบัติ
AEC-Q100
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
6.5V
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
0.9V