LP5912Q1.8DRVTQ1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-LP5912Q1.8DRVTQ1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
296-LP5912Q1.8DRVTQ1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-LP5912Q1.8DRVTQ1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LP5912Q1.8DRVTQ1
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 1.8V 500MA 6-WSON
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 500mA 6-WSON (2x2)
โมเดล EDA/CAD
LP5912Q1.8DRVTQ1 รุ่น
PSRR
80dB ~ 40dB (100Hz ~ 100kHz)
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
6.5V
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
1.8V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
6-WDFN แผ่นสัมผัส
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.25V @ 500mA