LP5912-1.8DRVR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-47213-2-ND - เทปและม้วน (TR)
296-47213-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-47213-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LP5912-1.8DRVR
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 1.8V 500MA 6-WSON
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 500mA 6-WSON (2x2)
โมเดล EDA/CAD
LP5912-1.8DRVR รุ่น
PSRR
80dB ~ 40dB (100Hz ~ 100kHz)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
6.5V
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
1.8V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
6-WSON (2x2)
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.25V @ 500mA