LPV321M5/NOPB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
LPV321M5/NOPBTR-ND - เทปและม้วน (TR)
LPV321M5/NOPBCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
LPV321M5/NOPBDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LPV321M5/NOPB
คำอธิบาย
IC OPAMP GP 1 CIRCUIT SOT23-5
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
มาตรฐาน (ใช้งานทั่วไป) เครื่องขยาย 1 วงจร ระหว่างราง SOT-23-5
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
LPV321M5/NOPB รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - อินพุตออฟเซ็ต
1.5 mV
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย
9µA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แรงดันไฟฟ้า - ช่วง (ต่ำสุด)
2.7 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - ช่วง (สูงสุด)
5 V
ประเภทเครื่องขยาย
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
จำนวนของวงจร
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภทเอาต์พุต
ระหว่างราง
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SC-74A, SOT-753
สลูว์เรท
0.1V/µs
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-23-5
ผลของอัตราการขยายแบนด์วิธ
152 kHz