LPV321M5X/NOPB | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | IC OPAMP GP 1 CIRCUIT SOT23-5 |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 6 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | มาตรฐาน (ใช้งานทั่วไป) เครื่องขยาย 1 วงจร ระหว่างราง SOT-23-5 |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | LPV321M5X/NOPB รุ่น |
หมวดหมู่ | แรงดันไฟฟ้า - อินพุตออฟเซ็ต 1.5 mV |
Mfr | กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย 9µA |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | แรงดันไฟฟ้า - ช่วง (ต่ำสุด) 2.7 V |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | แรงดันไฟฟ้า - ช่วง (สูงสุด) 5 V |
ประเภทเครื่องขยาย | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 85°C |
จำนวนของวงจร 1 | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
ประเภทเอาต์พุต ระหว่างราง | บรรจุภัณฑ์ / เคส SC-74A, SOT-753 |
สลูว์เรท 0.1V/µs | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ SOT-23-5 |
ผลของอัตราการขยายแบนด์วิธ 152 kHz | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |