OPA170AIDRLR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-34920-2-ND - เทปและม้วน (TR)
296-34920-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-34920-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
OPA170AIDRLR
คำอธิบาย
IC OPAMP GP 1 CIRCUIT SOT5
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
มาตรฐาน (ใช้งานทั่วไป) เครื่องขยาย 1 วงจร ระหว่างราง SOT-5
โมเดล EDA/CAD
OPA170AIDRLR รุ่น
กระแสไฟ - เอาต์พุต/ช่อง
17 mA
แรงดันไฟฟ้า - ช่วง (ต่ำสุด)
2.7 V
ประเภทเครื่องขยาย
แรงดันไฟฟ้า - ช่วง (สูงสุด)
36 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
สลูว์เรท
0.4V/µs
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SOT-553
ผลของอัตราการขยายแบนด์วิธ
1.2 MHz