OPA4180IPWR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-40469-2-ND - เทปและม้วน (TR)
296-40469-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-40469-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
OPA4180IPWR
คำอธิบาย
IC OPAMP ZER-DRIFT 4CIRC 14TSSOP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไม่มีดริฟท์ เครื่องขยาย 4 วงจร ระหว่างราง 14-TSSOP
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
OPA4180IPWR รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - อินพุตออฟเซ็ต
15 µV
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย
450µA (x4 ช่อง)
ชุด
กระแสไฟ - เอาต์พุต/ช่อง
18 mA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แรงดันไฟฟ้า - ช่วง (ต่ำสุด)
4.5 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - ช่วง (สูงสุด)
36 V
ประเภทเครื่องขยาย
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
จำนวนของวงจร
4
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภทเอาต์พุต
ระหว่างราง
บรรจุภัณฑ์ / เคส
14-TSSOP (0.173", ความกว้าง 4.40mm)
สลูว์เรท
0.8V/µs
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
14-TSSOP
ผลของอัตราการขยายแบนด์วิธ
2 MHz