REF4132A25DBVR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-REF4132A25DBVRTR-ND - เทปและม้วน (TR)
296-REF4132A25DBVRCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-REF4132A25DBVRDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
REF4132A25DBVR
คำอธิบาย
IC VREF SERIES 0.05% SOT23-5
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ซีรีส์ ic อ้างอิงแรงดันไฟฟ้า ±0.05% SOT-23-5
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
REF4132A25DBVR รุ่น
หมวดหมู่
สัญญาณรบกวน - 0.1Hz ถึง 10Hz
15ppmp-p
ผู้ผลิต
Texas Instruments
สัญญาณรบกวน - 10Hz ถึง 10kHz
24µVrms
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
3V ~ 5.5V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย
100µA
ประเภทอ้างอิง
ซีรีส์
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)
ประเภทเอาต์พุต
คงที่
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
2.5V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SC-74A, SOT-753
กระแสไฟ - เอาต์พุต
10 mA
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-23-5
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±0.05%
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
12ppm/°C