REF4132B25DBVR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-REF4132B25DBVRTR-ND - เทปและม้วน (TR)
296-REF4132B25DBVRCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-REF4132B25DBVRDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
REF4132B25DBVR
คำอธิบาย
IC VREF SERIES 0.05% SOT23-5
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ซีรีส์ ic อ้างอิงแรงดันไฟฟ้า ±0.05% SOT-23-5
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
REF4132B25DBVR รุ่น
หมวดหมู่
สัญญาณรบกวน - 0.1Hz ถึง 10Hz
15µVp-p
ผู้ผลิต
Texas Instruments
สัญญาณรบกวน - 10Hz ถึง 10kHz
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
2.55V ~ 5.5V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
2.5V
กระแสไฟ - เอาต์พุต
10 mA
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±0.05%
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
30ppm/°C