THS4001CDR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
THS4001CDR-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
THS4001CDR
คำอธิบาย
IC VOLTAGE FEEDBACK 1 CIRC 8SOIC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
การตอบสนองแรงดันไฟฟ้า เครื่องขยาย 1 วงจร 8-SOIC
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
THS4001CDR รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - อินพุตออฟเซ็ต
2 mV
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย
7.8mA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
กระแสไฟ - เอาต์พุต/ช่อง
100 mA
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - ช่วง (ต่ำสุด)
5 V
ประเภทเครื่องขยาย
แรงดันไฟฟ้า - ช่วง (สูงสุด)
32 V
จำนวนของวงจร
1
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 70°C
สลูว์เรท
400V/µs
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ผลของอัตราการขยายแบนด์วิธ
270 MHz
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm)
-3db แบนด์วิธ
270 MHz