TL2575-33IKTTR | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | IC REG BUCK 3.3V 1A TO263 |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 6 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | บัค ไอซีเร็กกูเลเตอร์สวิตชิ่ง บวก คงที่ 3.3V 1 เอาต์พุต 1A TO-263-6, D2PAK (5 ตัวนำ + แท็บ), TO-263BA |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | TL2575-33IKTTR รุ่น |
หมวดหมู่ | แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด) 40V |
Mfr | แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่) |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | กระแสไฟ - เอาต์พุต |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ความถี่ - สวิตช์ชิ่ง 52kHz |
ฟังก์ชั่น สเต็ปดาวน์ | วงจรเรียงกระแสแบบซิงโครนัส ไม่ |
การตั้งค่าเอาต์พุต บวก | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 125°C (TJ) |
โทโพโลยี | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
ประเภทเอาต์พุต | บรรจุภัณฑ์ / เคส |
จำนวนของเอาต์พุต 1 | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ TO-263 (DDPAK-5) |
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด) 4.75V | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |