TMUX1108RSVR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-53257-2-ND - เทปและม้วน (TR)
296-53257-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-53257-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TMUX1108RSVR
คำอธิบาย
IC MUX 8:1 4OHM 16UQFN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
1 สวิตช์วงจร ic 1899-12-30 4Ohm 16-UQFN (2.6x1.8)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
TMUX1108RSVR รุ่น
หมวดหมู่
-3db แบนด์วิธ
90MHz
ผู้ผลิต
Texas Instruments
การฉีดประจุ
-1pC
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้าช่องสัญญาณ (CS (ปิด), CD (ปิด))
7pF, 60pF
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กระแสไฟฟ้า - รั่ว (IS(ปิด)) (สูงสุด)
80pA
วงจรสวิตช์
SP8T
สัญญาณรบกวน
-65dB ~ -45dB @ 1MHz ~ 10MHz
วงจรมัลติเพล็กซ์เซอร์/ดีมัลติเพล็กซ์เซอร์
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)
จำนวนของวงจร
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความต้านทานไฟฟ้าสถานะเปิด (สูงสุด)
4Ohm
บรรจุภัณฑ์ / เคส
16-UFQFN
การจับคู่ระหว่างช่องกับช่อง (ΔRon)
130mOhm
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
16-UQFN (2.6x1.8)
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย, เดี่ยว (V+)
1.08V ~ 5.5V