TPS274160ARLHR หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
Texas Instruments
มีอยู่ในสต็อค: 4,211
เอกสารข้อมูล
สวิตช์/ไดรเวอร์ ไฟฟ้า 1899-12-30 N-ช่องสัญญาณ 1.35A 28-WQFN (4x5)
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
TPS274160ARLHR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-TPS274160ARLHRTR-ND - เทปและม้วน (TR)
296-TPS274160ARLHRCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-TPS274160ARLHRDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TPS274160ARLHR
คำอธิบาย
40-V, 160-M, 4-CHANNEL SMART HIG
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
TPS274160ARLHR รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
ไม่จำเป็น
Mfr
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
1.35A
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
Rds เปิด (Typ)
160mOhm
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทอินพุต
ไม่มีการอินเวอร์
ประเภทสวิตช์
การป้องกันความผิดพลาด
การจำกัดกระแสไฟฟ้า (ปรับได้), อุณหภูมิสูงเกิน, ลัดวงจร, UVLO
จำนวนของเอาต์พุต
4
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
อัตราส่วน - อินพุต:เอาต์พุต
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
การตั้งค่าเอาต์พุต
ด้านสูง
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
28-WQFN (4x5)
ประเภทเอาต์พุต
N-ช่องสัญญาณ
บรรจุภัณฑ์ / เคส
อินเตอร์เฟซ
เปิด/ปิด
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - โหลด
5V ~ 36V