TPS2HB16AQPWPRQ1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-TPS2HB16AQPWPRQ1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
296-TPS2HB16AQPWPRQ1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-TPS2HB16AQPWPRQ1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TPS2HB16AQPWPRQ1
คำอธิบาย
HYDRA 16 MOHM OTP A
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สวิตช์/ไดรเวอร์ ไฟฟ้า 1899-12-30 N-ช่องสัญญาณ 60A 16-HTSSOP
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
TPS2HB16AQPWPRQ1 รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
ไม่จำเป็น
Mfr
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
60A
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
Rds เปิด (Typ)
16mOhm
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
การป้องกันความผิดพลาด
การจำกัดกระแสไฟฟ้า (ปรับได้), อุณหภูมิสูงเกิน
ประเภทสวิตช์
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)
จำนวนของเอาต์พุต
2
เกรด
รถยนต์
อัตราส่วน - อินพุต:เอาต์พุต
คุณสมบัติ
AEC-Q100
การตั้งค่าเอาต์พุต
ด้านสูง
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภทเอาต์พุต
N-ช่องสัญญาณ
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
16-HTSSOP
อินเตอร์เฟซ
เปิด/ปิด
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แรงดันไฟฟ้า - โหลด
3V ~ 28V