TPS2HB16BQPWPRQ1 หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
Texas Instruments
มีอยู่ในสต็อค: 2,185
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
Texas Instruments
มีอยู่ในสต็อค: 6,185
เอกสารข้อมูล
สวิตช์/ไดรเวอร์ ไฟฟ้า 1899-12-30 N-ช่องสัญญาณ 60A 16-HTSSOP
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
TPS2HB16BQPWPRQ1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-TPS2HB16BQPWPRQ1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
296-TPS2HB16BQPWPRQ1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-TPS2HB16BQPWPRQ1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TPS2HB16BQPWPRQ1
คำอธิบาย
HYDRA 16 MOHM OTP B
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
TPS2HB16BQPWPRQ1 รุ่น
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
60A
Rds เปิด (Typ)
16mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)
แรงดันไฟฟ้า - โหลด
3V ~ 28V