TPS62170DSGT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-30229-2-ND - เทปและม้วน (TR)
296-30229-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-30229-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TPS62170DSGT
คำอธิบาย
IC REG BUCK ADJ 500MA 8WSON
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
บัค ไอซีเร็กกูเลเตอร์สวิตชิ่ง บวก ปรับได้ 0.9V 1 เอาต์พุต 500mA 8-WFDFN แผ่นสัมผัส
โมเดล EDA/CAD
TPS62170DSGT รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
17V
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (สูงสุด)
6V
Digi-Reel®
กระแสไฟ - เอาต์พุต
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความถี่ - สวิตช์ชิ่ง
2.25MHz
ฟังก์ชั่น
สเต็ปดาวน์
วงจรเรียงกระแสแบบซิงโครนัส
ใช่
การตั้งค่าเอาต์พุต
บวก
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
โทโพโลยี
บรรจุภัณฑ์ / เคส
จำนวนของเอาต์พุต
1
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-WSON (2x2)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
3V