TPS62401DRCT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-TPS62401DRTR-ND - เทปและม้วน (TR)
296-TPS62401DRCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-TPS62401DRDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TPS62401DRCT
คำอธิบาย
IC REG BUCK PROG/1.8V DL 10VSON
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
บัค ไอซีเร็กกูเลเตอร์สวิตชิ่ง บวก ตั้งโปรแกรมได้ (คงที่) 1.1V, 1.575V (1.8V) 2 เอาต์พุต 400mA, 600mA 10-VFDFN แผ่นสัมผัส
โมเดล EDA/CAD
TPS62401DRCT รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
6V
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
Digi-Reel®
กระแสไฟ - เอาต์พุต
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความถี่ - สวิตช์ชิ่ง
2.25MHz
ฟังก์ชั่น
สเต็ปดาวน์
วงจรเรียงกระแสแบบซิงโครนัส
ใช่
การตั้งค่าเอาต์พุต
บวก
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
โทโพโลยี
บรรจุภัณฑ์ / เคส
จำนวนของเอาต์พุต
2
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
10-VSON (3x3)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
2.5V