TPSM63603SRDHR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-TPSM63603SRDHRTR-ND - เทปและม้วน (TR)
296-TPSM63603SRDHRCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-TPSM63603SRDHRDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TPSM63603SRDHR
คำอธิบาย
HIGH-DENSITY, 3-V TO 36-V INPUT,
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูล PoL แบบไม่แยกฉนวน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 1 ~ 16V 3A 3V - 36V อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
TPSM63603SRDHR รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
3A
Mfr
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
ชุด
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, เปิด/ปิดระยะไกล
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประสิทธิภาพ
0.941
ประเภท
โมดูล PoL แบบไม่แยกฉนวน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
จำนวนของเอาต์พุต
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 30-PowerQFN
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
3V
ขนาด / มิติ
0.24" L x 0.16" W x 0.07" H (6.0mm x 4.0mm x 1.8mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
36V