TPSM63606EVM
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-TPSM63606EVM-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TPSM63606EVM
คำอธิบาย
EVAL BOARD FOR TPSM63606
คำอธิบายโดยละเอียด
TPSM63606 - DC/DC, สเต็ปดาวน์ 1 เอาต์พุตแบบไม่แยก บอร์ดทดสอบเอาท์พุต
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต
6A
ผู้ผลิต
Texas Instruments
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
3V ~ 36V
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
โทโพโลยีของเรกกูเลเตอร์
บัค
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความถี่ - สวิตช์ชิ่ง
1MHz
วัตถุประสงค์หลัก
DC/DC, สเต็ปดาวน์
สิ่งที่บรรจุอยู่
บอร์ด
เอาต์พุตและประเภท
1 เอาต์พุตแบบไม่แยก
IC / ชิ้นส่วนที่ใช้
TPSM63606
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
1V ~ 16V