TS12A4514DBVR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-24201-2-ND - เทปและม้วน (TR)
296-24201-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-24201-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TS12A4514DBVR
คำอธิบาย
IC SWITCH SPST-NOX1 10OHM SOT23
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
1 สวิตช์วงจร ic 1899-12-30 10Ohm SOT-23-5
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
TS12A4514DBVR รุ่น
หมวดหมู่
-3db แบนด์วิธ
520MHz
ผู้ผลิต
Texas Instruments
การฉีดประจุ
-11.5pC
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้าช่องสัญญาณ (CS (ปิด), CD (ปิด))
7.5pF, 7.5pF
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กระแสไฟฟ้า - รั่ว (IS(ปิด)) (สูงสุด)
1nA
วงจรสวิตช์
SPST - NO
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
วงจรมัลติเพล็กซ์เซอร์/ดีมัลติเพล็กซ์เซอร์
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
จำนวนของวงจร
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SC-74A, SOT-753
ความต้านทานไฟฟ้าสถานะเปิด (สูงสุด)
10Ohm
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-23-5
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย, เดี่ยว (V+)
2.7V ~ 12V