TUSB1004IRNQR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-TUSB1004IRNQRTR-ND - เทปและม้วน (TR)
296-TUSB1004IRNQRCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-TUSB1004IRNQRDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TUSB1004IRNQR
คำอธิบาย
10 GBPS USB 3.2 4-CHANNEL ADAPTI
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
บัฟเฟอร์, ReDriver 4 ช่อง 10Gbps 40-WQFN (6x4)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
TUSB1004IRNQR รุ่น
หมวดหมู่
จำนวนของช่อง
4
ผู้ผลิต
Texas Instruments
เวลาหน่วง
300ps
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
การปรับสภาพสัญญาณ
การปรับสัญญาณอินพุต, เอาต์พุตดีเอ็มฟาซิส
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความจุไฟฟ้า - อินพุต
10 pF
ประเภท
บัฟเฟอร์, ReDriver
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
3V ~ 3.6V
แอพพลิเคชั่น
I2C, USB
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)