TUSB2E2211001YCGR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-TUSB2E2211001YCGRTR-ND - เทปและม้วน (TR)
296-TUSB2E2211001YCGRCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-TUSB2E2211001YCGRDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TUSB2E2211001YCGR
คำอธิบาย
TWO-PORT EUSB2 (REV 1.2) TO USB
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
บัฟเฟอร์, ReDriver 2 ช่อง 480Mbps 25-DSBGA (2x2)
หมวดหมู่
จำนวนของช่อง
2
ผู้ผลิต
Texas Instruments
การปรับสภาพสัญญาณ
การปรับสัญญาณอินพุต, เอาต์พุตพรีเอ็มฟาซิส
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้า - อินพุต
10 pF
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
1.62V ~ 1.98V, 3V ~ 3.6V
ประเภท
บัฟเฟอร์, ReDriver
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)