P160KN2-0EC15B50K
P160KN2-0EC15B50K
P160KN2-0EC15B50K
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
987-1714-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
P160KN2-0EC15B50K
คำอธิบาย
POT 50K OHM 1/5W PLASTIC LINEAR
คำอธิบายโดยละเอียด
50k โอห์ม 1 กลุ่ม เชิงเส้น ติดตั้งบนพาเนล โพเทนชิโอมิเตอร์ ไม่มี 1.0 kierros พลาสติกนำไฟฟ้า 0.2W, 1/5W PC ขา
หมวดหมู่
ประเภทการปรับ
การปรับด้านข้าง
รูปแบบส่วนปลาย
PC ขา
ประเภทแอคชูเอเตอร์
สล็อต
ความต้านทานไฟฟ้า (Ohms)
50k
ความยาวแอคชูเอเตอร์
0.591" (15.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
เส้นผ่านศูนย์กลางแอคชูเอเตอร์
0.236" (6.00mm)
พลังงาน (วัตต์)
0.2W, 1/5W
ขนาด - บอดี้
วงกลม - 0.669" Dia (17.00mm)