P170N-QC20BR500
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
987-1738-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
P170N-QC20BR500
คำอธิบาย
POT 500 OHM 1/10W PLASTIC LINEAR
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
34 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
500 โอห์ม 1 กลุ่ม เชิงเส้น ติดตั้งบนพาเนล โพเทนชิโอมิเตอร์ ไม่มี 1.0 kierros พลาสติกนำไฟฟ้า 0.1W, 1/10W ที่ยึดบัดกรี
หมวดหมู่
ประเภทการปรับ
ผู้ใช้กำหนด
ผู้ผลิต
TT Electronics/BI
การหมุน
260°
ชุด
วัสดุต้านทาน
พลาสติกนำไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์
ถาด
รูปแบบส่วนปลาย
ที่ยึดบัดกรี
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทแอคชูเอเตอร์
ทำให้เป็นแพทเทิร์นและสล็อต
ความต้านทานไฟฟ้า (Ohms)
500
ความยาวแอคชูเอเตอร์
0.787" (20.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
เส้นผ่านศูนย์กลางแอคชูเอเตอร์
0.236" (6.00mm)
พลังงาน (วัตต์)
0.1W, 1/10W
เกลียวปลอกสวม
M7 x 0.75
สวิตช์ในตัว
ไม่มี
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพาเนล
จำนวนรอบ
1.0
ขนาด - บอดี้
วงกลม - 0.669" Dia (17.00mm)