B0820-2R5225-R | |
|---|---|
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey | 283-2777-ND |
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | CAP 2.2F -20% +80% 2.5V T/H |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 26 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 2.2 F (edlc) ตัวเก็บประจุยิ่งยวด 2.5 V แนวรัศมี, กระป๋อง 200mOhm @ 1kHz 1000 ชั่วโมง (Hrs) @ 70°C |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
หมวดหมู่ | อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ 1000 ชั่วโมง (Hrs) @ 70°C |
ผู้ผลิต Eaton - Electronics Division | ส่วนปลาย PC ขา |
ชุด | ประเภทการติดตั้ง ทรูโฮล |
บรรจุภัณฑ์ จำนวนมาก | บรรจุภัณฑ์ / เคส แนวรัศมี, กระป๋อง |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ระยะห่างระหว่างตัวนำ 0.138" (3.50mm) |
ความจุไฟฟ้า 2.2 F | ขนาด / มิติ 0.335" Dia (8.50mm) |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ -20%, +80% | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.827" (21.00mm) |
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด 2.5 V | อุณหภูมิในการทำงาน -25°C ~ 70°C |
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า) 200mOhm @ 1kHz |