GCS150PS15 | |
|---|---|
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey | 1470-1325-ND |
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | AC/DC CONVERTER 15V 110W |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 26 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | เฟรมเปิด ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 15V 85 ~ 264VAC อินพุต |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | GCS150PS15 รุ่น |
หมวดหมู่ | แอพพลิเคชั่น ITE (เชิงการค้า), ทางการแพทย์ |
Mfr | แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น 4 kV |
ชุด | ประสิทธิภาพ 0.93 |
บรรจุภัณฑ์ กล่อง | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด) |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | คุณสมบัติ ปรับเอาต์พุตได้, สแตนด์บายเอาต์พุต, ยูนิเวอร์แซลอินพุต |
ประเภท เฟรมเปิด | ประเภทการติดตั้ง ติดตั้งบนแชสซี |
จำนวนของเอาต์พุต 1 | ขนาด / มิติ 5.00" L x 3.00" W x 1.42" H (127.0mm x 76.2mm x 36.3mm) |
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต 85 ~ 264VAC | หน่วยงานที่อนุมัติ CB, CE |
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1 15V | หมายเลขมาตรฐาน 62368-1 |
กระแสไฟฟ้า - เอาต์พุต 1 7.3 A | โหลดต่ำสุดที่จำเป็น ไม่ |