LCW150PS15
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1470-LCW150PS15-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LCW150PS15
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 15V 150W
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 15V 85 ~ 305VAC, 120 ~ 430VDC อินพุต
หมวดหมู่
แอพพลิเคชั่น
เครื่องใช้ในครัวเรือน, ITE (เชิงพาณิชย์), อุตสาหกรรม
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4 kV
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.86
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
อุณหภูมิในการทำงาน
-30°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
คุณสมบัติ
เอาต์พุตที่ปรับได้, สามารถป้อนข้อมูล DC, PFC, เปิด/ปิดระยะไกล
ประเภท
ถูกรวมไว้ด้วย
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
จำนวนของเอาต์พุต
1
ขนาด / มิติ
7.05" L x 3.90" W x 1.18" H (179.0mm x 99.0mm x 30.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 305VAC, 120 ~ 430VDC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, EN, UKCA, UL
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
15V
หมายเลขมาตรฐาน
10 A