CCR200PS28
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1470-CCR200PS28-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CCR200PS28
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 28V 110W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 28V 85 ~ 264VAC อินพุต
หมวดหมู่
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า), ทางการแพทย์
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4 kV
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.93
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 80°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
เอาต์พุตแบบปรับได้, แผ่นฐาน, เอาต์พุตสแตนด์บาย, อินพุตอเนกประสงค์
ประเภท
ถูกรวมไว้ด้วย
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
จำนวนของเอาต์พุต
1
ขนาด / มิติ
3.09" L x 2.28" W x 1.00" H (78.5mm x 57.9mm x 25.4mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 264VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB, CE, cURus, DEMKO, EN, FCC, TUV, UKCA, UL
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
28V
หมายเลขมาตรฐาน
60601-1; 62368-1
3.92 A