ECL15UD02-T
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1470-1167-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ECL15UD02-T
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 15V -15V 15W
คำอธิบายโดยละเอียด
เฟรมเปิด ac dc คอนเวอร์เตอร์ 2 เอาต์พุต 15V -15V 85 ~ 264VAC อินพุต
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
ประสิทธิภาพ
0.82
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประเภท
เฟรมเปิด
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 264VAC
ขนาด / มิติ
3.10" L x 1.25" W x 0.78" H (78.7mm x 31.7mm x 20.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
15V
กระแสไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
500 mA
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
500 mA