ECL15UD02-S
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1470-1166-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ECL15UD02-S
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 15V -15V 15W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 2 เอาต์พุต 15V -15V 85 ~ 264VAC อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ECL15UD02-S รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
Mfr
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
ประสิทธิภาพ
0.82
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประเภท
ถูกรวมไว้ด้วย
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, รองรับ DC อินพุต, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
จำนวนของเอาต์พุต
2
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 264VAC
ขนาด / มิติ
3.30" L x 1.36" W x 1.04" H (84.0mm x 34.5mm x 26.4mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
15V
หมายเลขมาตรฐาน
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 2
-15V
โหลดต่ำสุดที่จำเป็น
ใช่
กระแสไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
500 mA
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
500 mA