ECL30UD02-S
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1470-1205-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ECL30UD02-S
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 15V -15V 30W
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 2 เอาต์พุต 15V -15V 85 ~ 264VAC อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ECL30UD02-S รุ่น
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
ประสิทธิภาพ
0.83
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประเภท
ถูกรวมไว้ด้วย
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 264VAC
ขนาด / มิติ
3.78" L x 1.57" W x 1.12" H (96.0mm x 40.0mm x 28.5mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
15V
กระแสไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
1 A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
1 A