FCS40US18
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1470-4684-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FCS40US18
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 18V 40W
คำอธิบายโดยละเอียด
เฟรมเปิด ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 18V 80 ~ 264VAC อินพุต
โมเดล EDA/CAD
FCS40US18 รุ่น
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4 kV
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.85
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ขนาด / มิติ
3.00" L x 2.00" W x 1.04" H (76.2mm x 50.8mm x 26.5mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
80 ~ 264VAC
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
18V
หมายเลขมาตรฐาน
2.23 A