FCS60US18
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1470-4690-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FCS60US18
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 18V 60W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
26 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เฟรมเปิด ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 18V 80 ~ 264VAC อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
FCS60US18 รุ่น
หมวดหมู่
แอพพลิเคชั่น
เครื่องใช้ในครัวเรือน, ITE (เชิงการค้า), ทางการแพทย์
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4 kV
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.85
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
ประเภท
เฟรมเปิด
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
จำนวนของเอาต์พุต
1
ขนาด / มิติ
4.00" L x 2.00" W x 1.10" H (101.6mm x 50.8mm x 27.9mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
80 ~ 264VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
18V
หมายเลขมาตรฐาน
3.33 A