GCS150PS15
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1470-1325-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
GCS150PS15
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 15V 110W
คำอธิบายโดยละเอียด
เฟรมเปิด ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 15V 85 ~ 264VAC อินพุต
โมเดล EDA/CAD
GCS150PS15 รุ่น
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4 kV
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ขนาด / มิติ
5.00" L x 3.00" W x 1.42" H (127.0mm x 76.2mm x 36.3mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 264VAC
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
15V
หมายเลขมาตรฐาน
7.3 A