VCS100US24
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1470-2280-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
VCS100US24
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 24V 100W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
26 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 24V 85 ~ 264VAC อินพุต
หมวดหมู่
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.87
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, รองรับ DC อินพุต, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
ประเภท
ถูกรวมไว้ด้วย
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
จำนวนของเอาต์พุต
1
ขนาด / มิติ
6.26" L x 3.87" W x 1.65" H (159.0mm x 98.2mm x 42.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 264VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V
หมายเลขมาตรฐาน
4.17 A